Group Blog
 
 
กันยายน 2553
 
 1234
567891011
12131415161718
19202122232425
2627282930 
 
11 กันยายน 2553
 
All Blogs
 
이홍기 / LEE HONG KI



name 이홍기 / Lee Hong Ki
Born March 2, 1990 (1990-03-02) (age 20)
Seoul, South Korea
Nickname: the cute rebel!
Height: 178cm
Weight: 60kg
Blood type: AB
School: SeongJi Senior High School
Hobbies: Singing, listening to music, soccer, internet/board games, cooking!
Family: Me, my parents, younger sister
Special ability: singing, soccer
Genres Rock, pop, R&B
Occupations Vocalist, actor, MC
Instruments Vocals, guitar, drums
Years active 2007–present
Labels F&C Music (Korea)
AI Entertainment Inc. (Japan)
Warner Music (Japan)



Drama
2002 KBS2 Magic Kid Masuri
2004 EBS Neh Sontob Kkeuteh Bichi Nama Issuh (“There’s Light At The Tip Of My Fingernails”)
2005 EBS Kangsooni
2008 KBS2 Unstoppable Marriage
2008 SBS On Air
2009 SBS Style
2009 SBS You're Beautiful


































Create Date : 11 กันยายน 2553
Last Update : 11 กันยายน 2553 15:42:46 น. 3 comments
Counter : 1475 Pageviews.

 
I love Brother.
I like you verry much.
I


โดย: nack_misukijung IP: 49.228.184.63 วันที่: 24 ธันวาคม 2553 เวลา:12:58:15 น.  

 
น่ารักที่สุดเลย

จะรักและซื่อสัตย์ต่อเธอต่อไป


โดย: สนุ๊ก IP: 182.52.201.155 วันที่: 23 กุมภาพันธ์ 2554 เวลา:12:20:56 น.  

 
น่ารักที่สุดเลยคะ


โดย: ploy IP: 124.122.123.127 วันที่: 26 กุมภาพันธ์ 2554 เวลา:17:00:23 น.  

ชื่อ :
Comment :
  *ใช้ code html ตกแต่งข้อความได้เฉพาะสมาชิก
 
รหัสส่งข้อความ
กรุณายืนยันรหัสส่งข้อความ

mamo_reen
Location :


[ดู Profile ทั้งหมด]

ให้ทิปเจ้าของ Blog [?]
ฝากข้อความหลังไมค์
Rss Feed

ผู้ติดตามบล็อก : 1 คน [?]




어떡하죠..어떡하죠 그대가
떠나가네요 어떡하죠..어떡하죠
날두고 떠나가네요 사랑해요..
사랑해요.. 목놓아 불러보지만
그댄 듣지 못해요.. 가슴으로만
외치고 있으니
ทำอย่างไรดี.. ทำอย่างไรดี
เธอจากไปแล้ว ทำอย่างไรดี..
ทำอย่างไรดี เธอจากไปแล้ว
ทิ้งฉันไว้ข้างหลัง รักนะ รักนะ
ได้แต่ตะโกนบอกไป แต่เธอไม่ได้ยิน
เพราะทำได้แค่ ตะโกนอยู่ในใจเท่านั้น

lozocat


MusicPlaylist
Music Playlist at MixPod.com

Friends' blogs
[Add mamo_reen's blog to your web]
Links
 

 Pantip.com | PantipMarket.com | Pantown.com | © 2004 BlogGang.com allrights reserved.