HAPPY วาเลนไทน์
Group Blog
 
All Blogs
 

เพื่อนร่วมงาน---------------****---------

5555




 

Create Date : 23 ตุลาคม 2553    
Last Update : 18 พฤษภาคม 2557 12:40:18 น.
Counter : 59 Pageviews.  

ไม่ได้เข้ามาซะนานเลยนะเรา

23-10-53 ไม่ได้เข้ามาที่นี่ตั้งนานแล้วซินะ
ตั้งแต่ปี51 เลยมั้ง
***ต้องไปรับใช้ชาติ 1ปี
กลับมาก้อทำงานแล้วก้อเรียน
ตอนนี้ชีวิตเราก้อเรื่อยๆๆ


วันนี้มหาลัยปิดเทอมเราเลยได้อยู่เวร
รู้สึกเซ็งๆๆ


เลยมานั่งเขียนบล๊อกเล่น
555555555555555




 

Create Date : 23 ตุลาคม 2553    
Last Update : 23 ตุลาคม 2553 17:49:57 น.
Counter : 670 Pageviews.  

ม.ปลาย

รูปตอนม.ปลายของผมเองอ่ะ ดูเอาเองนะว่าคนไหน

















 

Create Date : 22 ธันวาคม 2550    
Last Update : 18 พฤษภาคม 2557 12:40:00 น.
Counter : 44 Pageviews.  

ประวัติตูเอง <<<- - >>>>

NaME : Kiartiphong  Rattanapayun
NicKNamE : TuM ( ตั้ม )
Birth :: 4 - 2-1987
ADDreSs :: ThAtAkiaB HoSpiTAl THatAhiaB cHachOeNgsao 24160 ThAilAnD




 

Create Date : 05 ธันวาคม 2550    
Last Update : 18 พฤษภาคม 2557 12:36:51 น.
Counter : 185 Pageviews.  

M¥ FrIenT

คิดถึงเพื่อนจังเลย ไม่รู้ว่าเมื่อไหร่....ถึงจะได้มาเจอกันอีก คิดถึงวันวานจังที่มีเพื่อนๆคอยส่งเสียงเฮฮา วันนี้คงไม่มีอีกแล้ว มีแต่ความเงียบเหงา ความว่างเปล่า
และโดดเดี่ยว แค่นั้นเอง

พรุ่งนี้มาทำใหม่ดีฟ่า วันนี้ขี้เกียจ




 

Create Date : 05 ธันวาคม 2550    
Last Update : 5 ธันวาคม 2550 14:17:58 น.
Counter : 157 Pageviews.  


krpy
Location :


[Profile ทั้งหมด]

ให้ทิปเจ้าของ Blog [?]
ฝากข้อความหลังไมค์
Rss Feed
Smember
ผู้ติดตามบล็อก : 1 คน [?]




อยากให้พื้นที่ตรงนี้เป็นที่ระบายความรู้สึก ทั้งดีและร้าย ให้เรามาระบาย มาแชร์ความรู้ของกันและกันนะครับ
Friends' blogs
[Add krpy's blog to your web]
Links
 

 Pantip.com | PantipMarket.com | Pantown.com | © 2004 BlogGang.com allrights reserved.