|
2013 AFC U-22 รอบแรก
2013 AFC U-22 รอบแรก สาย A ที่ | ทีม | แข่ง | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | 1
| อิรัก
| 5
| 3
| 2
| 0
| 12
| 2
| 11
| 2
| ยูเออี
| 5
| 3
| 2
| 0
| 8
| 4
| 11
| 3
| โอมาน
| 5
| 3
| 1
| 1
| 11
| 6
| 10
| 4
| อินเดีย
| 5
| 2
| 1
| 2
| 11
| 10
| 7
| 5
| เลบานอน
| 5
| 1
| 0
| 4
| 12
| 18
| 3
| 6
| เติร์ก ฯ
| 5
| 0
| 0
| 5
| 3
| 16
| 0
| . อิรัก 4-0 เติร์กฯ
|
| ยูเออี 2-0 โอมาน
|
| เลบาฯ 2-5 อินเดีย
| อิรัก 2-1 อินเดีย
|
| ยูเออี 1-0 เติ์รก
|
| เลบาฯ 2-3 โอมาน
| อิรัก 5-1 เลบาฯ
|
| ยูเออี 1-1 อินเดีย
|
| โอมาน 3-1 เติร์ก
| อิรัก 1-1 โอมาน
|
| ยูเออี 4-3 เลบาฯ
|
| อินเดีย 4-1 เติร์ก
| อิรัก 0-0 ยูเออี
|
| โอมาน 4-0 อินเดีย
|
| เลบานอน 4-1 เติร์ก
| สาย B ที่ | ทีม | แข่ง | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย
| แต้ม | 1
| ซาอุฯ
| 5
| 4
| 1
| 0
| 15
| 2
| 13
| 2
| ซีเรีย
| 5
| 4
| 1
| 0
| 13
| 3
| 13
| 3
| เคิร์กฯ
| 5
| 2
| 1
| 2
| 7
| 2
| 7
| 4
| ปาเลสไตร
| 5
| 1
| 2
| 2
| 3
| 7
| 5
| 5
| ศรีลังกา | 5
| 0
| 2
| 3
| 1
| 17
| 2
| 6
| ปากีสถาน
| 5
| 0
| 1
| 4
| 0
| 8
| 1
| . ซาอุฯ 1-0 ปากีฯ
|
| ซีเรีย 1-0 เคิร์กฯ
|
| ศรีลังกา 1-1 ปาเลส
| ซาอุฯ 1-0 เคิร์กฯ
|
| ซีเรีย 2-1 ปาเลส
|
| ศรีลังกา 0-0 ปากีฯ
| ซาอุฯ 4-0 ปาเลสฯ
|
| ซีเรีย 4-0 ศรีลังกา
|
| เคิร์กฯ 2-0 ปากีฯ
| ซาอุฯ 7-0 ศรีลังกา
|
| ซีเรีย 4-0ปากีฯ
|
| เคิร์กฯ 0-0 ปาเลสฯ
| ซาอุฯ 2-2 ซีเรีย
|
| เคิร์กฯ 5-0 ศรีลังกา
|
| ปาเลสฯ 1-0 ปากีฯ
| สาย C ที่ | ทีม | แข่ง | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | 1
| อิหร่าน
| 5
| 4
| 1
| 0
| 13
| 2
| 13
| 2
| คูเวต
| 5
| 4
| 0
| 1
| 12
| 1
| 12
| 3
| บาห์เรน
| 5
| 2
| 1
| 2
| 5
| 5
| 7
| 4
| ทาจิฯ
| 5
| 2
| 0
| 3
| 7
| 8
| 6
| 5
| กาต้าร์
| 5
| 2
| 0
| 3
| 6
| 8
| 6
| 6
| มัลดีพ
| 5
| 0
| 0
| 5
| 2
| 21
| 0
| . อิหร่าน 1-0 คูเวต
|
| บาห์เรน 2-1 ทาจิฯ
|
| กาต้าร์ 2-0 มัลดีพ
| อิหร่าน 2-1 กาต้าร์
|
| คูเวต 1-0 บาห์เรน
|
| ทาจิฯ 2-1 มัลดีพ
| อิหร่าน 7-0 มัลดีพ
|
| คูเวต 1-0 ทาจิฯ
|
| บาห์เรน 0-1 กาต้าร์
| อิหร่าน 2-0 ทาจิฯ
|
| คูเวต 2-0 กาต้าร์
|
| บาห์เรน 2-1 มัลดีพ
| อิหร่าน 1-1 บาห์เรน
|
| คูเวต 8-0 มัลดีพ
|
| กาต้าร์ 2-4 ทาจิฯ
| สาย D ที่ | ทีม | แข่ง | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | 1
| จอร์แดน
| 4
| 4
| 0
| 0
| 13
| 1
| 12
| 2
| อูซเบฯสถาน
| 4
| 2
| 1
| 1
| 8
| 7
| 7
| 3
| เยเมน
| 4
| 2
| 1
| 1
| 7
| 6
| 7
| 4
| เนปาล
| 4
| 1
| 0
| 3
| 6
| 9
| 3
| 5
| บังคลาเทศ
| 4
| 0
| 0
| 4
| 3
| 14
| 0
| . จอร์แดน 4-0 เยเมน
|
| เนปาล 4-1 บังฯเทศ
| อูซเบฯ 2-1 บังฯเท
|
| เยเมน 1-0 เนปาล
| จอร์แดน 3-0 บังฯเท
|
| อูซเบฯ 4-0 เนปาล
| อูซเบฯ 1-1 เยเมน
|
| จอร์แดน 3-0 เนปาล
| จอร์แดน 3-1 อูซเบ
|
| เยเมน 5-1 บังฯเทศ
| สาย E
ที่ | ทีม | แข่ง | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | 1
| ญี่ปุ่น
| 5
| 5
| 0
| 0
| 20
| 2
| 15
| 2
| ออสเตรฯ
| 5
| 3
| 1
| 1
| 7
| 7
| 10
| 3
| อินโดนีเซีย
| 5
| 3
| 0
| 2
| 7
| 7
| 9
| 4
| สิงค์โปร
| 5
| 2
| 1
| 2
| 6
| 6
| 7
| 5
| ติมอร์
| 5
| 1
| 0
| 4
| 5
| 9
| 3
| 6
| มาเก๋า
| 5
| 0
| 0
| 5
| 4
| 18
| 0
| . ญี่ปุ่น 6-0 มาเก๋า
|
| ออสเตฯ 1-0 อินโดฯ
|
| สิงค์โปร 2-1 ติมอร์
| ญี่ปุ่น 5-1 อินโดฯ
|
| ออสเตรฯ 3-0 ติมอร์
|
| สิงค์โปร 3-0 มาเก๋า
| ญี่ปุ่น 1-0 ติมอร์
|
| ออสเตฯ 0-0 สิงค์โป
|
| อินโดฯ 2-1 มาเก๋า
| ญี่ปุ่น 3-1 สิงค์โปร
|
| ออสเตฯ 3-2 มาเก๋า
|
| อินโดฯ 2-0 ติมอร์
| ญี่ปุ่น 5-0 ออสเตฯ
|
| อินโดฯ 2-0 สิงค์โปร
|
| ติมอร์ 4-1 มาเก๋า
| สาย F
ที่ | ทีม | แข่ง | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | 1
| เกาหลีเหนือ
| 5
| 4
| 1
| 0
| 11
| 4
| 13
| 2
| จีน
| 5
| 3
| 2
| 0
| 12
| 3
| 11
| 3
| ลาว
| 5
| 2
| 1
| 2
| 7
| 7
| 7
| 4
| ไทย
| 5
| 2
| 1
| 2
| 11
| 6
| 7
| 5
| กัมพูชา
| 5
| 1
| 1
| 3
| 6
| 15
| 4
| 6
| ฮ่องกง
| 5
| 0
| 0
| 5
| 3
| 15
| 0
| . จีน 2-0 ลาว
|
| เกาหลีN 4-2 ไทย
|
| ฮ่องกง 2-3 กัมพูช
| จีน 5-1 ฮ่องกง
|
| เกาหลีN 2-1 ลาว
|
| ไทย 4-0 กัมพูชา
| จีน 3-0 กัมพูชา
|
| เกาหลี 1-0 ฮ่องกง
|
| ไทย 0-1 ลาว
| จีน 1-1ไทย
|
| เกาหลี 3-0 กัมพูช
|
| ฮ่องกง 0-2 ลาว
| จีน 1-1 เกาหลีN
|
| ไทย 4-0 ฮ่องกง
|
| กัมพูชา 3-3 ลาว
| สาย G
ที่ | ทีม | แข่ง | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | 1
| เกาหลีใต้
| 5
| 4
| 1
| 0
| 23
| 3
| 13
| 2
| พม่า
| 5
| 4
| 1
| 0
| 16
| 5
| 13
| 3
| มาเลเซีย
| 5
| 3
| 0
| 2
| 17
| 7
| 9
| 4
| ไต้หวัน
| 5
| 2
| 0
| 3
| 9
| 20
| 6
| 5
| เวียดนาม
| 5
| 1
| 0
| 4
| 11
| 10
| 3
| 6
| ฟิลิปปินส์
| 5
| 0
| 0
| 5
| 2
| 33
| 0
| . เกาหลี 3-2 มาเลฯ
|
| เวียดนา 1-2 ไต้หวั
|
| ฟิลิปฯ 1-5 พม่า
| เกาหลี 8-1 ไต้หวัน
|
| เวียดนาม 1-3 พม่า
|
| ฟิลิปฯ 0-7 มาเลฯ
| เกาหลีS 0-0 พม่า
|
| เวียดนา 9-0 ฟิลิปฯ
|
| ไต้หวัน 2-4 มาเล
| เกาหลี 10-0 ฟิลิป
|
| เวียดนา 0-3 มาเล
|
| ไต้หวัน 2-6 พม่า
| เกาหลี 2-0 เวียดน
|
| ไต้หวัน 2-1 ฟิลิปฯ
|
| พม่า 2-1 มาเลฯ
| . อันดับ 3 ที่ดี ที่สุดอีก 2 ทีม (จาก 7 กลุ่ม) สาย | แชมป์ | 4 ทีม | ทีม | แต้ม | ได้ | เสีย | +/- | A | อิรัก,ยูเออี
| 1
| โอมาน
| 7
| 8
| 5
| +3
| B | ซาอุ,ซีเรีย
| -5
| เคิร์กกิส
| 4
| 5
| 2
| +3
| C | อิหร่าน,คูเวต
| -6
| บาห์เรน
| 4
| 3
| 4
| -1
| D | จอร์แด,อูซฯ
| 2
| เยเมน
| 7 | 7
| 6
| +1
| E | ญี่ปุ่น,ออสฯ
| -4
| อินโดนีเซีย
| 6
| 7
| 7
| 0
| F | เกาหลีN,จีน
| -7
| ลาว
| 4
| 5
| 7
| -2
| G | เกาหลีS,พม่า
| -3
| มาเลย์เซีย
| 6
| 10
| 7
| +3
| .
Create Date : 16 สิงหาคม 2558 |
Last Update : 20 มกราคม 2559 3:21:49 น. |
|
0 comments
|
Counter : 237 Pageviews. |
|
|
|
| |
|
-
: Online
รวมทั้งหมด0คน
|
|
|
|
|
|
|